Module Quang Cisco XFP-10GER-OC192IR | Cisco XFP Module

Mã: XFP-10GER-OC192IR
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: XFP-10GER-OC192IR 10GBASE-ER and OC192 IR2 XFP Module
Detail: 10GBASE-ER and OC192 IR2 XFP Module

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco XFP-10GER-OC192IR | Cisco XFP Module

Tổng Quan về XFP-10GER-OC192IR

Module Quang Cisco XFP-10GER-OC192IR | Cisco XFP Module
Module Quang Cisco XFP-10GER-OC192IR | Cisco XFP Module

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun thu phát 10 Gigabit XFP XFP-10GER-OC192IR là thiết bị I / O có thể thay thế nóng cắm vào cổng 10 Gigabit.

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy thông số nhanh.

Số sản phẩmXFP-10GER-OC192IR
Sự miêu tảMô-đun XFP 10GBASE-ER và OC192 IR2 XFP
Bước sóng danh nghĩa (nm)1550
Loại cápSMF
Kích thước lõi (micron)G.652
Khoảng cách cáp tối đa40 km (24,86 dặm)

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2  cho thấy sự so sánh giữa XFP-10GER-OC192IR  và XFP-10GER-192IR +.

Số sản phẩmXFP-10GER-OC192IRXFP-10GER-192IR +
Sự miêu tảMô-đun XFP 10GBASE-ER và OC192 IR2 XFPCisco XFP-10GER-192IR + Mô-đun XFP đa năng 10GBASE-ER và OC-192 / STM-64 IR-2 của Cisco
Bước sóng danh nghĩa (nm)15501550
Loại cápSMFSMF
Kích thước lõi (micron)G.652G.652
Khoảng cách cáp tối đa40 km (24,86 dặm)40 km (24,86 dặm)

Đặc điểm kỹ thuật XFP-10GER-OC192IR

 Đặc điểm kỹ thuật XFP-10GER-OC192IR

Số sản phẩmXFP-10GER-OC192IR
Sự miêu tảMô-đun XFP 10GBASE-ER và OC192 IR2 XFP
Bước sóng danh nghĩa (nm)1550
Loại cápSMF
Kích thước lõi (micron)G.652
Khoảng cách cáp tối đa40 km (24,86 dặm)
Thu phát chế độ hoạt độngSMF 10GBASE-ER, 1550 nm

(Tốc độ dòng 10.3125-Gbps)

Truyền công suất (dBm)+4.0 (Tối đa)

-4,7 (Tối thiểu)

Nhận công suất (dBm)-1,0 (Tối đa)

-15,8 (Tối thiểu)

Truyền và nhận bước sóng (nm)1530 đến 1565 (TX)

1260 đến 1565 (RX)

Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80