Module Quang Cisco GLC-BX-U | Cisco SFP GLC Module

Mã: GLC-BX-U
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: GLC-BX-U 1000BASE-BX SFP, 1310NM
Detail: 1000BASE-BX SFP, 1310NM

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco GLC-BX-U | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về GLC-BX-U

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Cisco GLC-BX-U là SFP 1000BASE-BX, 1310NM.

Thông tin chi tiết sản phẩm

Hình 1 cho thấy GLC-BX-U có thể được cài đặt trong công tắc.

Module Quang Cisco GLC-BX-U | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco GLC-BX-U | Cisco SFP GLC Module

Bảng 1 cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho SFP mà bạn cài đặt trong cổng Gigabit Ethernet.

Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP có đầu nối loại LC, và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (sợi đa mode và sợi đơn mode) là 6,5 feet (2 m).

Thông số kỹ thuật SFP Port Cable

Sản phẩmBước sóng (nm)Loại sợiKích thước lõi (μm)Modal Bandwidth (MHz * Km) ***Khoảng cách hoạt động (m)
1000BASE-SX850MMF62,5160 (FDDI)220 (722 bộ)
62,5200 (OM1)275 (902 ft)
50400 (400/400)500 (1.640 ft)
50500 (OM2)550 (1,804 ft)
502000 (OM3)1000 (3281 ft)
1000BASE-LX / LH1310MMF *62,5500550 (1,804 ft)
50400550 (1,804 ft)
50500550 (1,804 ft)
SMF– **– –10.000 (32.821 ft)
1000BASE-EX1310SMF– **– –40.000 (131.234 ft)
1000BASE-ZX1550SMF– –– –Khoảng 70 km tùy thuộc vào mất liên kết
1000BASE-BX-U1310SMF– **– –10.000 (32.821 ft)
1000BASE-BX-D1490SMF– **– –10.000 (32.821 ft)

Chú thích:

* Một dây vá điều chế chế độ, theo quy định của tiêu chuẩn IEEE, được yêu cầu bất kể chiều dài nhịp. Lưu ý cách dây điều chỉnh chế độ cho các sợi 62,5-μm có đặc điểm kỹ thuật khác với dây vá điều chỉnh chế độ cho sợi 50 μm.

** ITU-T G.652 SMF theo tiêu chuẩn IEEE 802.3z.

*** Chỉ định ở bước sóng truyền.

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh các mục tương tự

Mô hìnhSự miêu tả
GLC-BX-U1000BASE-BX SFP, 1310NM
GLC-ZX-SMDModule thu phát SFP 1000BASE-ZX, SMF, 1550nm, DOM
GLC-TModule thu phát SFP 1000BASE-T cho dây đồng loại 5, đầu nối RJ-45
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX cho MMF, bước sóng 850 nm, hoạt động mở rộng

phạm vi nhiệt độ và hỗ trợ DOM, kết nối kép LC / PC

GLC-LH-SMDModule thu phát SFP 1000BASE-LX / LH cho bước sóng MMF và SMF, bước sóng 1300 nm, được mở rộng

phạm vi nhiệt độ hoạt động và hỗ trợ DOM, kết nối kép LC / PC

Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80