Module Quang Cisco SFP-10G-LRM | 10GBASE-LRM SFP Module

Mã: SFP-10G-LRM
(1 đánh giá của khách hàng)

Model:SFP-10G-LRM 10GBASE-LRM SFP Module
Detail:10GBASE-LRM SFP Module
TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-10G-LRM | 10GBASE-LRM SFP Module

Tổng quan về SFP-10G-LRM

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun thu phát Cisco 10GBASE-LRM SFP + cho đầu nối MMF và SMF, bước sóng 1310 nm, 220m, LC duplex.

Module Quang Cisco SFP-10G-LRM | 10GBASE-LRM SFP Module
Module Quang Cisco SFP-10G-LRM | 10GBASE-LRM SFP Module

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩm SFP-10G-LRM
Loại thiết bị Mô-đun trình cắm
Yếu tố hình thức SFP +
Tỷ lệ ngày 10,3 Gb / giây
Bước sóng 1310nm
Ngân sách điện 3.4dB
Khoảng cách tiếp cận tối đa 220m
Truyền điện -6,5 ~ 0,5dBm
Nhận độ nhạy -12dBm
Vôn 3.3V
Sự tiêu thụ năng lượng 1W
Kết nối LC kép
Loại sợi MMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ~ 70 ° C
DDMI Với
Ứng dụng 10 Gigabit Ethernet

Thông số kỹ thuật :

Đặc điểm kỹ thuật

Chung
Loại thiết bịSFP + module thu phát
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp10GBase-LRM
Giao thức liên kết dữ liệu10 GigE
Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
Độ dài sóng quang1310 nm
Khoảng cách chuyển tối đa984 ft
Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ae
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x Ethernet 10GBase-LRM – LC / PC x 2
Slots tương thích1 x SFP +
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng0,5 in
Độ sâu2,2 in
Chiều cao0,4 in
Cân nặng2,65 oz
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
Tham số môi trường
Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa158 ° F

 

Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80