Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LR+ | Cisco XENPAK Module

Mã: XENPAK-10GB-LR+
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: XENPAK-10GB-LR+ 10GBASE-LR XENPAK Module with DOM support
Detail: 10GBASE-LR XENPAK Module with DOM support

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LR+ | Cisco XENPAK Module

Tổng Quan về XENPAK-10GB-LR+

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun XENPAK 10GBASE cung cấp nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ đấu dây doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển của nhà cung cấp dịch vụ.

Các tính năng chính của các mô-đun Cisco 10GBASE XENPAK bao gồm:

  • Hỗ trợ Ethernet 10GBASE
  • Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng cắm vào cổng Ethernet XENPAK của bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng
  • Cung cấp sự linh hoạt trong lựa chọn giao diện
  • Hỗ trợ mô hình “trả tiền khi bạn cư trú”
  • Hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco cho phép bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco xác định xem mô-đun có phải là mô-đun XENPAK được chứng nhận và kiểm tra của Cisco hay không
  • Tương thích với các mô-đun Cisco 10-Gigabit X2, XFP và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của XENPAK-10GB-LR+.

Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LR+ | Cisco XENPAK Module
Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LR+ | Cisco XENPAK Module

 Đặc điểm kỹ thuật XENPAK-10GB-LR+

Module XENPAK 10GBASE-LR với hỗ trợ DOM

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Sản phẩmBước sóng (nm)Loại cápKích thước lõi (micron)Modal băng thông (MHz / km)Khoảng cách cáp
Cisco XENPAK-10GB-LR+1310SMFG.652không ai10 km

Bảng 2 Các thông số truyền và nhận quang cho các module tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3.

Sản phẩmKiểuTruyền công suất (dBm)Nhận công suất (dBm)Phạm vi bước sóng nhận và nhận (nm)
Tối đaTối thiểuTối đaTối thiểuChuyển giaoNhận được
Cisco XENPAK-10GB-LR+10GBASE-LR

1310 nm SMF

0,5-8,20,5-14,41260 đến 13551260 đến 1565
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80