Module Quang Cisco SFP-GE-S | 1000BASE-SX SFP (DOM)

Mã: SFP-GE-S
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: SFP-GE-S 1000BASE-SX SFP (DOM)
Detail: 1000BASE-SX SFP (DOM)

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-GE-S | 1000BASE-SX SFP (DOM)

Tổng Quan SFP-GE-S

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

SFP-GE-S là thiết bị thu phát quang SFP tương thích 1000Base của Cisco. Nó được cài đặt sẵn tại nhà máy với tất cả các dữ liệu cấu hình OEM cụ thể cần thiết để tích hợp mạng liền mạch.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của SFP-GE-S .

Module Quang Cisco SFP-GE-S | 1000BASE-SX SFP (DOM)
Module Quang Cisco SFP-GE-S | 1000BASE-SX SFP (DOM)

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Một phần số:SFP-GE-S
Yếu tố hình thức:SFP
TX bước sóng:850nm
Chạm tới:500m
Loại cáp:sợi đa mode
Hạng mục:1000Base
Loại giao diện:SX
DDM:Vâng
Loại trình kết nối:Dual-LC

Đặc điểm kỹ thuật SFP-GE-S

Đặc điểm kỹ thuật SFP-GE-S

Chung
Loại thiết bịMô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp1000Base-S
Giao thức liên kết dữ liệuGigE
Tốc độ truyền dữ liệu1 Gb / giây
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x Ethernet 1000Base-S – RJ-45
Slots tương thích1 x SFP (mini-GBIC)
Khác
Tiêu chuẩn tuân thủNEBS cấp độ 3
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng0,6 in
Độ sâu2,8 in
Chiều cao0,6 in
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
Tham số môi trường
Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa158 ° F
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80