Module Quang Cisco SFP-OC3-LR1 | Cisco SFP GLC Module

Mã: SFP-OC3-LR1
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: SFP-OC3-LR1 OC3/STM1 SFP, Single-mode fiber, Long Reach (40km)
Detail: OC3/STM1 SFP, Single-mode fiber, Long Reach (40km)

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-OC3-LR1 | Cisco SFP GLC Module

Tổng Quan về SFP-OC3-LR1

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun bên thứ ba thu phát bước sóng dài 30 bước của Cisco OC-3 / STM-1 1310-nm. Mô-đun thu phát trung gian (40km) thu phát trung gian gốc của Cisco, bước sóng 1310 nm, đầu nối song công LC.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của SFP-OC3-LR1 .

Module Quang Cisco SFP-OC3-LR1 | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco SFP-OC3-LR1 | Cisco SFP GLC Module

 Đặc điểm kỹ thuật SFP-OC3-LR1

OC3 / STM1 SFP, sợi đơn mode, tầm xa (40km)

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

tên sản phẩm SFP-OC3-LR1
Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
Loại thiết bị Module thu phát
Loại giao diện (Bus) SFP (mini-GBIC)
Công nghệ kết nối Có dây
Loại cáp Sợi quang
Giao thức liên kết dữ liệu ATM
Tốc độ truyền dữ liệu 155 Mb / giây
Khoảng cách chuyển tối đa 39; km
Độ dài sóng quang 1310 nm
Tốc độ dòng OC-3 / STM-1
Giao diện 1 x mạng – OC-3 / STM-1 – LC đơn mode x 2
Slots tương thích 1 x SFP (mini-GBIC)
Kết nối LC song công
Tiêu chuẩn tuân thủ IEC 825-1 / EN 60825-1 lớp 1
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80