Module Quang Cisco X2-10GB-LR | 10GBASE-LR X2 Module

Mã: X2-10GB-LR
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: X2-10GB-LR 10GBASE-LR X2 Module
Detail: 10GBASE-LR X2 Module

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco X2-10GB-LR | 10GBASE-LR X2 Module

Tổng quan về X2-10GB-LR

Module Quang Cisco X2-10GB-LR | 10GBASE-LR X2 Module
Module Quang Cisco X2-10GB-LR | 10GBASE-LR X2 Module

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 

Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun 10GBASE-LR của Cisco hỗ trợ chiều dài liên kết 10 km trên cáp đơn mode chuẩn (SMF, G.652).

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Cisco X2Bước sóng (nm)Loại cápKích thước lõi (micron)Modal băng thông (MHz * km)Khoảng cách cáp

 

Cisco X2-10GB-LR1310SMFG.652không ai10 km


Có thể nhận được 2 thông số truyền và nhận quang . 

Sản phẩmKiểuTruyền công suất (dBm) *Nhận nguồn (dBm) *Phạm vi bước sóng nhận và nhận (nm)
Tối đaTối thiểuTối đaTối thiểuChuyển giaoNhận được
Cisco X2-10GB-LR10GBASE-LR 1310 nm SMF0,5-8,20,5-14,41260 đến 13551260 đến 1565

Đặc điểm kỹ thuật X2-10GB-LR

Đặc điểm kỹ thuật X2-10GB-LR

Chung
Loại thiết bịMô-đun thu phát X2
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp10GBase-LR
Giao thức liên kết dữ liệu10 GigE
Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
Độ dài sóng quang1310 nm
Khoảng cách chuyển tối đa10 km
Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ae
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x Ethernet 10GBase-LR – SC / PC đơn mode x 2
Slots tương thích1 x X2
Khác
Tiêu chuẩn tuân thủLaser Class 1, IEC 60825-1
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng1,4 in
Độ sâu3,6 in
Chiều cao0,5 in
Cân nặng10,58 oz
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
Tham số môi trường
Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa158 ° F

Thông tin tương thích

Được thiết kế choMô-đun Ethernet Gigabit Ethernet 8 cổng của Cisco với DFC3C, Mô-đun 8 Gigabit Ethernet 8 cổng với DFC3CXL ¦ Cisco Catalyst 3560E-12D, 3560E-12SD-E, 3560E-12SD-S, 3560E-24PD, 3560E-24TD, 3560E-48PD , 3560E-48PD-F, 3560E-48TD, 3560E-48TD-SD, 3750E-24PD, 3750E-24TD, 3750E-48PD, 3750E-48PD-F, 3750E-48TD, 4500 Công cụ Giám sát Series V-10GE, 4948 10 Gigabit Công tắc Ethernet ¦ Cisco ME 4924-10GE ¦ Công cụ giám sát Cisco II-Plus-10GE
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80