Module Quang Cisco SFP-OC3-MM | Cisco SFP GLC Module

Mã: SFP-OC3-MM
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: SFP-OC3-MM OC3/STM1 SFP, Multi-mode fiber
Detail: OC3/STM1 SFP, Multi-mode fiber

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-OC3-MM | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan SFP-OC3-MM

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun thu phát ban đầu của Cisco OC-3 / STM-1 1310-nm Mô-đun thu phát ban đầu 2KM MMF ngắn. Mô-đun thu phát quang – SFP – 1310 nm – Bộ chuyển đổi giao diện chuẩn SFP-OCM-1 SFP-OC3-MM (SFP) cho gói -over-SONET / SDH Các ứng dụng ATM mạng quang học là các giao diện quang học có thể thay thế nóng cắm vào nhiều cổng trên các giao diện bộ định tuyến của Cisco.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của SFP-OC3-MM .

Module Quang Cisco SFP-OC3-MM | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco SFP-OC3-MM | Cisco SFP GLC Module

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

tên sản phẩmSFP-OC3-MM
Loại thiết bịModule thu phát
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Loại giao diện (Bus)SFP (mini-GBIC)
Công nghệ kết nốiCó dây
Tốc độ dòngOC-3 / STM-1
Bước sóng1310-nm
Tốc độ truyền dữ liệu155,52Mb / giây
Khoảng cách chuyển tối đa2 km
Giao diện1 x mạng – OC-3 / STM-1 – LC / PC đa chế độ x 2
Slots tương thích1 x SFP (mini-GBIC)

Đặc điểm kỹ thuật SFP-OC3-MM

Đặc điểm kỹ thuật SFP-OC3-MM

Chung
Loại thiết bịMô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Tốc độ dòngOC-3 / STM-1
Khoảng cách chuyển tối đa1,9 km
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x OC-3 / STM-1 – LC đa chế độ x 2
Slots tương thích1 x SFP (mini-GBIC)
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng0,6 in
Độ sâu2,2 in
Chiều cao0,4 in
Thông tin tương thích
Được thiết kế choP / N: CISCO7304, CISCO7304-CH, CISCO7603, CISCO7603 =, CISCO7603-CHASS, CISCO7604, CISCO7606, CISCO7606 =, CISCO7606-CHASSIS-BUN, CISCO7609, CISCO7609 (BUN), CISCO7609 =
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80