Module Quang Cisco SFP-OC12-MM | Cisco SFP GLC Module

Mã: SFP-OC12-MM
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: SFP-OC12-MM OC-12/ STM-4 SFP, Multi-mode Fiber
Detail: OC-12/ STM-4 SFP, Multi-mode Fiber

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-OC12-MM | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan SFP-OC12-MM

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Thiết bị thu phát bên thứ ba của Cisco OC-12 / STM-4 (2 km) bước sóng 1310 nm, Mô-đun thu phát của bên thứ ba LC. OC-12 / STM-4 Mô-đun thu phát SFP đa kênh Thông tin tiếp thị: Bộ chuyển đổi giao diện nhỏ gọn theo tiêu chuẩn công nghiệp của Cisco (SFP) cho gói SONET / SDH (POS), mạng quang và các ứng dụng ATM là nóng- các giao diện quang học có thể thay thế được cắm vào một loạt các cổng trên các giao diện bộ định tuyến của Cisco. Quang học SFP này hỗ trợ tốc độ dữ liệu OC-12 cho multimode.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của SFP-OC12-MM .

Module Quang Cisco SFP-OC12-MM | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco SFP-OC12-MM | Cisco SFP GLC Module

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

tên sản phẩm SFP-OC12-MM
Loại thiết bị Module thu phát
Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
Loại giao diện (Bus) SFP (mini-GBIC)
Công nghệ kết nối Có dây
Tốc độ dòng OC-12 / STM-4
Bước sóng 1310-nm
Khoảng cách chuyển tối đa 2 km
Loại cáp / cáp -chế độ đa chế độ
Kết nối Đầu nối song công LC

Đặc điểm kỹ thuật SFP-OC12-MM

Đặc điểm kỹ thuật SFP-OC12-MM

Chung
Loại thiết bịMô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Tốc độ truyền dữ liệu622,08 Mb / giây
Độ dài sóng quang1310 nm
Tốc độ dòngOC-12 / STM-4
Khoảng cách chuyển tối đa1,9 km
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x OC-12 / STM-4 – LC / PC đa chế độ x 2
Slots tương thích1 x SFP (mini-GBIC)
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng0,6 in
Độ sâu0,2 in
Chiều cao0,4 in
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
Tham số môi trường
Min Nhiệt độ hoạt động23 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa185 ° F
Thông tin tương thích
Được thiết kế choCisco 7304
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80