Module Quang Cisco SFP-10G-SR | 10GBASE-SR SFP Module

Mã: SFP-10G-SR
(1 đánh giá của khách hàng)

Model:SFP-10G-SR 10GBASE-SR SFP Module
Detail:10GBASE-SR SFP Module
TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-10G-SR | 10GBASE-SR SFP Module

Tổng quan về SFP-10G-SR

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun SFP-10G-SR của Cisco là bộ thu phát quang sợi quang 10G đa mode và hỗ trợ độ dài liên kết lên đến 400m khi sử dụng 4700Mhz KM MMF (OM3).

Các tính năng

Hình 1. Sự xuất hiện của SFP-10G-SR.

Module Quang Cisco SFP-10G-SR | 10GBASE-SR SFP Module
Module Quang Cisco SFP-10G-SR | 10GBASE-SR SFP Module

☆ Yếu tố hình thức 10G nhỏ nhất của ngành đối với mật độ cao nhất trên mỗi khung gầm

☆ Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nhanh cắm vào cổng Ethernet SFP + của bộ chuyển đổi Cisco

☆ Hỗ trợ mô hình “trả tiền khi bạn cư trú” để bảo vệ đầu tư và dễ dàng di chuyển công nghệ

☆ Khả năng giám sát quang học kỹ thuật số cho khả năng chẩn đoán mạnh mẽ

☆ Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP giao diện trên cùng một liên kết

☆ Tính năng nhận dạng chất lượng của Cisco (ID) cho phép nền tảng Cisco xác định liệu mô-đun có được Cisco chứng nhận và kiểm tra hay không

Nền tảng được hỗ trợ

Hình 2. SFP-10G-SR có thể được hỗ trợ trong một khe cắm SFP chuyển đổi.

Module Quang Cisco SFP-10G-SR
Module Quang Cisco SFP-10G-SR

Bảng 1. Các mô-đun SFP + của Cisco được hỗ trợ trên một loạt các thiết bị chuyển mạch và bộ định tuyến của Cisco:

Nền tảng được hỗ trợNền tảng được hỗ trợ
Bộ định tuyến Cisco ASR 1000 SeriesASR 901
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-S SeriesBộ định tuyến ASR 9000v Series
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-X SeriesBộ định tuyến CRS
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960-XR SeriesMDS 9000
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3560 SeriesME 4500
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3560-E SeriesBộ định tuyến ME 4900NCS 6000 Series
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3560-X SeriesSCE 8000
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3850 SeriesBộ điều hợp cổng chia sẻ (SPA)
Bộ định tuyến Cisco ASR 903Thiết bị chuyển mạch Catalyst 2350 và 2360 Series
Bộ định tuyến Cisco ASR 9000 SeriesThiết bị chuyển mạch Catalyst 3100 Blade
Bộ định tuyến Cisco 7600 SeriesThiết bị chuyển mạch dòng Nexus 2000 và 4000
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 4500 và 4500-XThiết bị chuyển mạch dòng Nexus 9000 và 9500 (modular)
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 3750,3750-E , 3750-XDòng cổng RF
Thiết bị chuyển mạch Cisco Nexus 3000 SeriesThiết bị chuyển mạch thống nhất (UCS)

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2. Thông số cáp SFP-10G-SR và SFP-10G-LR

Cisco SFP +Bước sóng (nm)Loại cápKích thước lõi (micron)Modal băng thông (MHz / km)Khoảng cách cáp
SFP-10G-SR850MMF62,5

62,5

50,0

50,0

50,0

50,0

160 (FDDI)

200 (OM1)

400

500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

26m

33m

66m

82m

300m

400m

SFP-10G-LR1310SMFG.652– –10km

SFP-10G-SR Thông số kỹ thuật

Bước sóng (nm)850
Loại cápMMF
Kích thước lõi (micron)62,5

62,5

50

50

50

Modal băng thông (MHz * km)160 (FDDI)
200 (OM1)
400
500 (OM2)
2000 (OM3)
Khoảng cách cáp26m
33m
66m
82m
300m
Truyền và nhận bước sóng (nm)840 đến 860
Bail Latch ColorBe
Công suất tiêu thụ (W)1
Nhiệt độ hoạt động0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)
Truyền công suất (dBm)Tối đa: -1,2

Tối thiểu: -7,3

Nhận công suất (dBm)Tối đa: -1,0

Tối thiểu: -9,9

Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80