Module Quang Cisco SFP-OC12-SR | Cisco SFP GLC Module

Mã: SFP-OC12-SR
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: SFP-OC12-SR OC12/STM4 SFP, Short Reach
Detail: OC12/STM4 SFP, Short Reach

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco SFP-OC12-SR | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về SFP-OC12-SR

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Thiết bị thu phát bên thứ ba của Cisco OC-12 / STM-4 (2 km) bước sóng 1310 nm, Mô-đun thu phát của bên thứ ba LC. Các mô đun thu phát SFP là các thiết bị I / O có thể cắm nóng có thể cắm vào ổ cắm mô-đun. Bộ thu phát kết nối mạch điện của mô-đun với mạng quang hoặc đồng. Bạn có thể sử dụng bất kỳ sự kết hợp nào của các mô-đun thu phát SFP mà thiết bị Cisco của bạn hỗ trợ. Các hạn chế duy nhất là mỗi cổng phải phù hợp với thông số kỹ thuật bước sóng ở đầu kia của cáp và cáp không được vượt quá chiều dài cáp được chỉ định để liên lạc đáng tin cậy. Chỉ sử dụng các mô-đun thu phát SFP của Cisco trên thiết bị Cisco của bạn.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của SFP-OC12-SR .

Module Quang Cisco SFP-OC12-SR | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco SFP-OC12-SR | Cisco SFP GLC Module

 Đặc điểm kỹ thuật SFP-OC12-SR

OCFP / STM4 SFP, Phạm vi tiếp cận ngắn

 

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

tên sản phẩm SFP-OC12-SR
Loại thiết bị Module thu phát
Yếu tố hình thức Mô-đun trình cắm
Loại giao diện (Bus) SFP (mini-GBIC)
Công nghệ kết nối Có dây
Tốc độ dòng OC-12 / STM-4
Bước sóng 1310-nm
Khoảng cách chuyển tối đa 2 km
Loại cáp / cáp -chế độ đa chế độ
Kết nối Đầu nối song công LC
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80