Module Quang Cisco GLC-BX40-U-I | Cisco SFP GLC Module

Mã: GLC-BX40-U-I
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: GLC-BX40-U-I – Cisco SFP GLC Module
Detail: 1000BASE-BX10 SFP module for single-strand SMF, 1310-nm TX/1550-nm RX wavelength, single LC/PC connector

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco GLC-BX40-U-I | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về GLC-BX40-U-I

Module Quang Cisco GLC-BX40-U-I | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco GLC-BX40-U-I | Cisco SFP GLC Module

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Cisco GLC-BX40-U-I là SFP 1000BASE-BX40, cung cấp bước sóng nm 1310 (TX) / 15500 (RX).

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy thông số nhanh.

Một phần sốGLC-BX40-U-I
KiểuMô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
Bước sóng (nm)1310 (TX) / 1550 (RX) nm
Loại sợi1000Base-BX40-U
Chế độChế độ đơn LC / PC
Khoảng cách chuyển tối đa40 KM

Thông tin chi tiết sản phẩm

1000BASE-BX40-D và 1000BASE-BX40-U cho các ứng dụng hai chiều một sợi

Các SFP của Cisco GLC-BX40-DI, GLC-BX40-DA-I và GLC-BX40-U-I hoạt động trên một dải SMF chuẩn.

Thiết bị GLC-BX40-DI hoặc GLC-BX40-DA-I kết nối với thiết bị GLC-BX40-U-I với một dải SMF tiêu chuẩn duy nhất với dải truyền hoạt động lên tới 40 km. Việc truyền thông qua một sợi đơn lẻ đạt được bằng cách tách bước sóng truyền của hai thiết bị.

Các SFPs GLC-BX40-DI, GLC-BX40-DA-I và GLC-BX40-U-I cũng hỗ trợ các chức năng giám sát quang học kỹ thuật số (DOM) theo thỏa thuận đa nguồn SFF-8472 tiêu chuẩn công nghiệp (MSA). Tính năng này cung cấp cho người dùng cuối khả năng giám sát các thông số thời gian thực của SFP, chẳng hạn như công suất đầu ra quang, công suất đầu vào quang, nhiệt độ, dòng thiên vị laser và điện áp nguồn thu phát.

So sánh với mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh.

Một phần sốGLC-BX40-DIGLC-BX40-UI
KiểuMô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)Mô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
Bước sóng (nm)1550 (TX) / 1310 (RX) nm1310 (TX) / 1550 (RX) nm
Loại sợi1000Base-BX40-D1000Base-BX40-U
Chế độChế độ đơn LC / PCChế độ đơn LC / PC
Khoảng cách chuyển tối đa40 KM40 KM

Đặc điểm kỹ thuật GLC-BX40-UI

Đặc điểm kỹ thuật GLC-BX40-UI

Loại thiết bịMô-đun thu phát SFP (mini-GBIC)
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp1000Base-BX40-U
Giao thức liên kết dữ liệumạng Ethernet tốc độ cao
Độ dài sóng quang1310 (TX) / 1550 (RX) nm
Khoảng cách chuyển tối đa40 KM
Tính năng, đặc điểmHỗ trợ giám sát quang học kỹ thuật số (DOM)
Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ah
Giao diện1 x Ethernet 1000Base-BX40-U – LC / PC chế độ đơn
Kích thước (W × D × H)0,5 × 2,2 × 0,3 inch
Cân nặng2,65 oz
Nhiệt độ hoạt động32 – 158 ℉
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80