Module Quang Cisco CWDM-SFP-1510 | Cisco SFP GLC Module

Mã: CWDM-SFP-1510
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: CWDM-SFP-1510 CWDM 1510 NM SFP Gigabit Ethernet and 1G/2G FC
Detail: CWDM 1510 NM SFP Gigabit Ethernet and 1G/2G FC

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco CWDM-SFP-1510 | Cisco SFP GLC Module

Tổng Quan về CWDM-SFP-1510

Module Quang Cisco CWDM-SFP-1510 | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco CWDM-SFP-1510 | Cisco SFP GLC Module

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Cisco CWDM-SFP-1510 là thiết bị thu phát quang SFP 1000Base tương thích Cisco® và được lập trình sẵn với tất cả dữ liệu cấu hình cần thiết để tích hợp mạng liền mạch.

Đặc điểm kỹ thuật CWDM-SFP-1510

CWDM 1510 NM SFP Gigabit Ethernet và 1G / 2G FC

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Một phần số:CWDM-SFP-1510
Yếu tố hình thức:SFP
TX bước sóng:1510nm
Chạm tới:80km
Loại cáp:sợi singlemode
Hạng mục:1000Base
Loại giao diện:ZX-CWDM
DDM:Vâng
Loại trình kết nối:Dual-LC
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80