Module Quang Cisco XENPAK-10GB-ZR | Cisco XENPAK Module

Mã: XENPAK-10GB-ZR
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: XENPAK-10GB-ZR 10GBASE-ZR XENPAK Module
Detail: 10GBASE-ZR XENPAK Module

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco XENPAK-10GB-ZR | Cisco XENPAK Module

Tổng quan XENPAK-10GB-ZR

Module Quang Cisco XENPAK-10GB-ZR | Cisco XENPAK Module
Module Quang Cisco XENPAK-10GB-ZR | Cisco XENPAK Module

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 

Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Cisco XENPAK 10GBASE-ZR Bước sóng 1550nm đạt đến mô-đun thu phát bên thứ ba 80MM SMF. Cisco 10GBASE XENPAK mô-đun cung cấp sự linh hoạt của sự lựa chọn giao diện và hỗ trợ 10GBASE Ethernet. Các thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng này cắm vào cổng Ethernet XENPAK của bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng và hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco một mô-đun XENPAK được chứng nhận và kiểm tra của Cisco. Mô-đun 10GBASE-ZR của Cisco hỗ trợ chiều dài liên kết 80 km trên sợi quang đơn mode chuẩn (SMF).

Đặc điểm kỹ thuật XENPAK-10GB-ZR

Mô-đun 10GBASE-ZR XENPAK

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩmXENPAK-10GB-ZR
Sự miêu tả Cisco XENPAK-10GB-ZR 10GBase-ZR CWDM 1470NM Bộ thu phát Xenpak XENPAK
Loại sản phẩmXENPAK
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cápEthernet 10GBASE-ZR
Bước sóng1550 nm
Khoảng cách tối đa80 KM
Giao diện1 x mạng – Ethernet 10GBASE-ZR – Chế độ đơn (SM)
Slots tương thích1 x XENPAK

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh của XENPAK-10GB-SR và XENPAK-10GB-ZR.

Mã sản phẩmXENPAK-10GB-SRXENPAK-10GB-ZR
Sự miêu tả Mô-đun Xê-ri Gigabit 10 XENPAK-10GB-SR của Cisco XENPAK-10GB-SR Cisco XENPAK-10GB-ZR 10GBase-ZR CWDM 1470NM Bộ thu phát Xenpak XENPAK
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do Website: turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80