Module Quang Cisco QSFP-40G-SR-BD | Cisco SFP GLC Module

Mã: QSFP-40G-SR-BD
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: QSFP-40G-SR-BD – Cisco SFP GLC Module
Detail: QSFP40G BiDi Short-reach Transceiver

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco QSFP-40G-SR-BD | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về QSFP-40G-SR-BD

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

QSFP-40G-SR-BD là một danh mục đầu tư Cisco 40GBASE Quad SFP (QSFP), cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối 40 Gigabit Ethernet mật độ cao và tiêu thụ điện năng thấp cho trung tâm dữ liệu, mạng tính toán hiệu suất cao, lõi doanh nghiệp và các lớp phân phối và các ứng dụng của nhà cung cấp dịch vụ.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của QSFP-40G-SR-BD.

Module Quang Cisco QSFP-40G-SR-BD | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco QSFP-40G-SR-BD | Cisco SFP GLC Module

Bảng 1 cho thấy thông số nhanh.

SFP +QSFP-40G-SR-BD
Bước sóng (nanomet)832-918
Loại sợiMMF
Kích thước lõi (micron)50,0

50,0

50,0

50,0

Tốc độ truyền (GBd)500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

4700 (OM5)

Khoảng cách cáp82m

100m

150m

150m

So sánh với mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh.

SFP +Bước sóng (nanomet)Loại cápKích thước lõi (micron)Băng thông Modal (MHz trên mỗi km)Khoảng cách cáp
QSFP-40G-SR4850MMF50,0

50,0

50,0

50,0

500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

4700 (OM5)

30m

100m

150m

150m

QSFP-40G-CSR4832MMF50,0

50,0

50,0

50,0

500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

4700 (OM5)

30m

100m

150m

150m

QSFP-40G-SR-BD832-918MMF50,0

50,0

50,0

50,0

500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

4700 (OM5)

82m

100m

150m

150m

Đặc điểm kỹ thuật QSFP-40G-SR-BD

Đặc điểm kỹ thuật QSFP-40G-SR-BD

Sự miêu tảMô-đun QSFP Bi-Directional Bi-directional 40 GBASE-SR của Cisco cho MMF Duplex
Bước sóng (nanomet)832-918
Loại sợiMMF
Kích thước lõi (micron)50,0

50,0

50,0

50,0

Tốc độ truyền (GBd)500 (OM2)

2000 (OM3)

4700 (OM4)

4700 (OM5)

Khoảng cách cáp82m

100m

150m

150m

Công suất truyền trung bình (dBm)Tối đa: +5, mỗi làn

Tối thiểu: -4, mỗi làn

Công suất nhận trung bình (dBm)Tối đa: +5, mỗi làn

Tối thiểu: -6, mỗi làn

Truyền và nhận bước sóng832 đến 918
Nhiệt độ hoạt động50 đến 158 ° F (10 đến 70 ° C)
Nhiệt độ lưu trữ–40 đến 185 ° F (–40 đến 85 ° C)
Công suất tiêu thụ (watt)3,5
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80