Module Quang Cisco QSFP-40G-LR4-S | Cisco SFP GLC Module

Mã: QSFP-40G-LR4-S
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: QSFP-40G-LR4-S – Cisco SFP GLC Module
Detail: QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod. LC. 10km. Enterprise-Class

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco QSFP-40G-LR4-S | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về QSFP-40G-LR4-S

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

QSFP 40GBASE-LR4 Trnscvr Mod. LC. 10km. Doanh nghiệp-Class

Hình 1 : QSFP-40G-LR4-S

Module Quang Cisco QSFP-40G-LR4-S | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco QSFP-40G-LR4-S | Cisco SFP GLC Module

Đặc điểm kỹ thuật QSFP-40G-LR4-S

Chung
Loại thiết bịQSFP + module thu phát
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
MàuMàu xanh da trời
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp40GBase-LR4
Giao thức liên kết dữ liệu40 Gigabit Ethernet
Tốc độ truyền dữ liệu40 Gb / giây
Độ dài sóng quang1271 nm / 1291 nm / 1311 nm / 1331 nm
Khoảng cách chuyển tối đa10 km
Tính năng, đặc điểmThay thế mô-đun trao đổi nóng
Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ba, ITU-T G.652
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x Ethernet 40GBase-LR4 – LC đơn mode x 2
Khác
Tiêu chuẩn tuân thủFCC CFR21 Phần 1040, GR-326-CORE, GR-20-CORE, GR-1435-CORE, MSA SFF-8431, MSA SFF-8436, IEC 60825-1 Loại 1
Quyền lực
Điện năng tiêu thụ hoạt động3,5 Watt
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng0,7 in
Độ sâu2,9 in
Chiều cao0,5 in
Cân nặng3,53 oz
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 1 năm
Tham số môi trường
Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa158 ° F
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    Hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80