Module Quang Cisco GLC-LH-SMD | 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module

Mã: GLC-LH-SMD
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF
Detail: Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco GLC-LH-SMD | 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module

Tổng Quan về GLC-LH-SMD

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH SFP được chế tạo cho cả hai loại cáp đa mode và sợi đơn mode.

SFP 1000BASE-LX / LH, tương thích với chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX, hoạt động trên các liên kết cáp quang đơn mode chuẩn lên tới 10 km và lên đến 550 m trên bất kỳ sợi đa mode nào. Khi được sử dụng trên loại cáp đa mode kế thừa, bộ truyền nên được ghép nối thông qua cáp điều chỉnh chế độ. Bước sóng 1300-nm, dải nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép.

Hình này cho thấy sự xuất hiện của GLC-LH-SMD.

Module Quang Cisco GLC-LH-SMD | 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module
Module Quang Cisco GLC-LH-SMD | 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module

Bảng cung cấp thông số kỹ thuật cáp cho SFP mà bạn cài đặt trong cổng Gigabit Ethernet.

Lưu ý rằng tất cả các cổng SFP có đầu nối loại LC, và khoảng cách cáp tối thiểu cho tất cả các SFP được liệt kê (sợi đa mode và sợi đơn mode) là 6,5 feet (2 m).

SFP Port Cable Thông số kỹ thuật

Sản phẩmBước sóng (nm)Loại sợiKích thước lõi (μm)Modal Bandwidth (MHz * Km) ***Khoảng cách hoạt động (m)
1000BASE-SX

( GLC-SX-MMD )

850MMF62,5160 (FDDI)220 (722 bộ)
62,5200 (OM1)275 (902 ft)
50400 (400/400)500 (1.640 ft)
50500 (OM2)550 (1,804 ft)
502000 (OM3)1000 (3281 ft)
1000BASE-LX / LH

(GLC-LH-SMD)

1310MMF *62,5500550 (1,804 ft)
50400550 (1,804 ft)
50500550 (1,804 ft)
SMF– **– –10.000 (32.821 ft)
1000BASE-EX1310SMF– **– –40.000 (131.234 ft)
1000BASE-ZX

( GLC-ZX-SM )

( GLC-ZX-SMD )

1550SMF– –– –Khoảng 70 km tùy thuộc vào mất liên kết
1000BASE-BX-U1310SMF– **– –10.000 (32.821 ft)
1000BASE-BX-D1490SMF– **– –10.000 (32.821 ft)

* Một dây vá điều chế chế độ, theo quy định của tiêu chuẩn IEEE, được yêu cầu bất kể chiều dài nhịp. Lưu ý cách dây điều chỉnh chế độ cho các sợi 62,5-μm có đặc điểm kỹ thuật khác với dây vá điều chỉnh chế độ cho sợi 50 μm.

** ITU-T G.652 SMF theo tiêu chuẩn IEEE 802.3z.

*** Chỉ định ở bước sóng truyền.

Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80