Module Quang Cisco GLC-FE-100FX | Cisco SFP GLC Module

Mã: GLC-FE-100FX
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: GLC-FE-100FX 100BASE-FX SFP for FE port
Detail: 100BASE-FX SFP for FE port

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco GLC-FE-100FX | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về GLC-FE-100FX

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Thiết bị đầu vào / đầu ra có kích thước nhỏ của Cisco 100BASE-FX (SFP) là một thiết bị đầu vào / đầu ra có thể hoán đổi nóng cắm vào cổng hoặc khe Fast Ethernet, kết nối cổng với mạng. Nó hoạt động trên liên kết quang đa mode thông thường (MMF) kéo dài đến 2 km. Hỗ trợ tính năng ID chất lượng của Cisco cho phép bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến xác định xem SFP có phải là SFP của Cisco hay không.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của GLC-FE-100FX .

Module Quang Cisco GLC-FE-100FX | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco GLC-FE-100FX | Cisco SFP GLC Module

Đặc điểm kỹ thuật GLC-FE-100FX

100BASE-FX SFP cho cổng FE

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

tên sản phẩmGLC-FE-100FX
Mô tả sản phẩmModule SFP 100BASE-FX cho các cổng 100 MB, bước sóng 1310 nm
Loại sản phẩmSFP
Loại giao diện100Base-FX
Số cổng / kênh1
Thứ nguyên0,3
Ứng dụng / sử dụngMạng dữ liệu
Giao diện / Cổng1 x 100Base-FX
Giao diện / Cổng1 x LC Duplex 100Base-FX
Phương tiện kết nốiCáp quang đa mode 1310 nm 100Base-FX
Yếu tố hình thứcHot-swappable
Tốc độ truyền dữ liệu100 Mbps Fast Ethernet
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80