Module Quang Cisco DWDM-XFP-39.77 | Cisco XFP Module

Mã: DWDM-XFP-39.77
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: DWDM-XFP-39.77 DWDM XFP 1539.77 nm XFP (100 GHz ITU grid)
Detail: DWDM XFP 1539.77 nm XFP (100 GHz ITU grid)

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco DWDM-XFP-39.77 | Cisco XFP Module

Tổng Quan về DWDM-XFP-39.77

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Mô-đun plug-in ghép kênh phân chia bước sóng kép (DWDM) của Cisco® cho phép các công ty và nhà cung cấp dịch vụ cung cấp các dịch vụ mạng Gigabit LAN, WAN và Optical Transport Network (OTN) có thể mở rộng và dễ triển khai trong mạng của họ.

DWDM-XFP-39.77 cung cấp thông lượng 10GBase-DWDM lên tới 80km qua sợi đơn mode (SMF) ở bước sóng 1539.77nm.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của DWDM-XFP-3 9 . 77.

Module Quang Cisco DWDM-XFP-39.77 | Cisco XFP Module
Module Quang Cisco DWDM-XFP-39.77 | Cisco XFP Module

 

Bảng 1 cho thấy thông số nhanh.

Số sản phẩmDWDM-XFP-39,77
Sự miêu tảDWDM XFP 1539.77 nm XFP (lưới ITU 100 GHz)
Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
Giao thức liên kết dữ liệu10 Gigabit Ethernet
Loại cápEthernet 10GBase-DWDM
Khoảng cách tiếp cận tối đa80km
Bước sóng1539,77 nm

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2  cho thấy sự so sánh giữa DWDM-XFP-3 9 . 77  và DWDM-XFP-31.12 .

Số sản phẩmDWDM-XFP-39,77DWDM-XFP-31.12
Sự miêu tảDWDM XFP 1539.77 nm XFP (lưới ITU 100 GHz)DWDM XFP 1531.12 nm XFP (lưới ITU 100 GHz)
Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây10 Gb / giây
Giao thức liên kết dữ liệu10 Gigabit Ethernet10 Gigabit Ethernet
Loại cápEthernet 10GBase-DWDMEthernet 10GBase-DWDM
Khoảng cách tiếp cận tối đa80km80km
Bước sóng1539,77 nm1531,12 nm
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80