Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LX4 | Cisco XENPAK Module

Mã: XENPAK-10GB-LX4
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: XENPAK-10GB-LX4 10GBASE-LX4 XENPAK Module
Detail: 10GBASE-LX4 XENPAK Module

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LX4 | Cisco XENPAK Module

Tổng quan XENPAK-10GB-LX4

Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LX4 | Cisco XENPAK Module
Module Quang Cisco XENPAK-10GB-LX4 | Cisco XENPAK Module

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 

Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Phạm vi của Cisco 10GBASE XENPAK mô-đun cung cấp cho khách hàng một loạt các tùy chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, tủ dây doanh nghiệp, và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ. Cisco 10GBASE XENPAK mô-đun cung cấp sự linh hoạt của sự lựa chọn giao diện và hỗ trợ 10GBASE Ethernet. Các thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng này cắm vào cổng Ethernet XENPAK của bộ chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco để liên kết cổng với mạng và hỗ trợ tính năng nhận dạng chất lượng (ID) của Cisco cho phép chuyển đổi hoặc bộ định tuyến của Cisco một mô-đun XENPAK được chứng nhận và kiểm tra của Cisco. Các mô-đun XENPAK của Cisco 10GBASE cũng hỗ trợ mô hình pay-as-you-populate.

Thông số nhanh

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh.

Mã sản phẩmXENPAK-10GB-LX4
Sự miêu tả Thiết bị thu phát GBIC MMF của Cisco XENPAK-10GB-LX4 10GBase-LX4
Loại sản phẩmXENPAK
Tốc độ truyền dữ liệu tối đa10 Gbit / s
Yếu tố hình thứcHot-swappable
Hỗ trợ khoảng cách tối đa984,25 ft

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh của XENPAK-10GB-CX4, XENPAK-10GB-LRM và XENPAK-10GB-LX4.

Mã sản phẩmXENPAK-10GB-CX4XENPAK-10GB-LRMXENPAK-10GB-LX4
Sự miêu tả Mô-đun thu phát Cisco XENPAK-10GB-CX4 10GBase-CX4 XENPAK Mô-đun XENPAK 10GBase-LRM của Cisco XENPAK-10GB-LRM Thiết bị thu phát GBIC MMF của Cisco XENPAK-10GB-LX4 10GBase-LX4

Đặc điểm kỹ thuật XENPAK-10GB-LX4

Đặc điểm kỹ thuật XENPAK-10GB-LX4
Chung
Loại thiết bịMô đun thu phát XENPAK
Yếu tố hình thứcMô-đun trình cắm
Mạng
Công nghệ kết nốiCó dây
Loại cáp10GBase-LX4
Giao thức liên kết dữ liệu10 GigE
Tốc độ truyền dữ liệu10 Gb / giây
Độ dài sóng quang1310 nm
Khoảng cách chuyển tối đa984 ft
Tiêu chuẩn tuân thủIEEE 802.3ae
Mở rộng / Kết nối
Giao diện1 x Ethernet 10GBase-LX4 – SC đa chế độ x 2
Slots tương thích1 x XENPAK
Kích thước & Trọng lượng
Chiều rộng1,4 in
Độ sâu4,8 in
Chiều cao0,7 in
Bảo hành nhà sản xuất
Dịch vụ & hỗ trợBảo hành có giới hạn – 90 ngày
Tham số môi trường
Min Nhiệt độ hoạt động32 ° F
Nhiệt độ hoạt động tối đa104 ° F
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80