Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF

1.Hỗ trợ 1 cổng Base-TX 10Base-T / 100Base-TX / 1000 và 1 cổng 1000Base-FX
2.Hỗ trợ IEEE802.3 / 802.3u / 802.3x / 802.3z, lưu trữ và chuyển tiếp
3. Hỗ trợ cổng Ethernet 10/100 / 1000M tự điều chỉnh
4.Hỗ trợ LFP (Link Fault Pass-Through)
Đầu vào nguồn 5.DC12 ~ 48V, bảo vệ kết nối ngược
6. Cấp bảo vệ 6.IP40, vỏ sắt độ bền cao, lắp đặt DIN Rail

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF

IMC101GT-1GF là một loại bộ chuyển đổi phương tiện gigabit công nghiệp, nó hỗ trợ 1 cổng 10Base-T / 100Base-TX / 1000 Base-TX và 1 cổng 1000Base-FX Fiber. Nó hỗ trợ chức năng LFP, dễ dàng kiểm tra trạng thái kết nối mạng, nó cũng hỗ trợ tiêu chuẩn CE, FCC, IMC101-GF áp dụng thiết kế tiêu chuẩn công nghiệp, bảo vệ IP40, vỏ kim loại có độ bền cao, đầu vào nguồn điện (12V ~ 48VDC), -40 đến 85 ° C nhiệt độ làm việc.

Thông số kỹ thuật

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF

Tiêu chuẩn công nghệ : IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x
Điều khiển lưu lượng: Điều khiển lưu lượng IEEE802.3x, Điều khiển lưu lượng dựa trên áp suất ngược
Giao diện:
Cổng Gigabit Ethernet: 10Base-T / 100Base-TX / 1000Base-TX
Cổng sợi quang Gigabit tự thích ứng : 1000Base-F (SC / FC / ST)
Truyền:
Cặp xoắn: 100M (Cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
Sợi đa mode: 1310nm, 500m
Sợi đơn mode: 1310nm, 20/40/60Km
1550nm, 20/40/60/80/100/120Km
Trao đổi thuộc tính:
Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
Tốc độ chuyển tiếp 1000M: 1488100pps
Truyền: Lưu trữ và chuyển tiếp
Bộ nhớ: 1Mbits
Địa chỉ MAC: 1K
Đèn báo LED:
Hệ thống: RUN
Cổng Ethernet: G1 LINK
Cổng cáp quang: G2 LINK
Cảnh báo cổng Ethernet từ xa: G1 LFP
Cảnh báo cổng cáp quang từ xa: G2 LFP
Nguồn cung cấp:
Nguồn đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
Khối đầu cuối: 3 bit Khối đầu cuối 7,62mm
Tiêu thụ điện không tải : 1.512W@24VDC
Công suất tiêu thụ toàn tải: 1.800W@24VDC
Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược
Cơ khí:
Vỏ: IP40, vỏ sắt độ bền cao.
Cài đặt: DIN Rail
Trọng lượng: 346,6g
Kích thước (W × H × D): 110mm × 35mm × 95mm
Môi trường:
Nhiệt độ hoạt động: -40 đến 85 ° C
Nhiệt độ lưu trữ: -45 ° C đến 85 ° C
Độ ẩm tương đối xung quanh:
10 đến Tiêu chuẩn 95% (không ngưng tụ)
:
EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2 (ESD), Level 1
EN61000-4-4 (EFT), Level 4
EN61000-4-5 (Surge), Level 3
Shell: IEC 60068-2-27
Bảo hành:
Thời gian bảo hành: 5 năm
Chứng nhận :
CE, FCC, RoHS, PAL, UL508 (đang chờ xử lý)
Danh sách đóng gói
1. 3onedata Industrial Gigabit Media Converter IMC101GT-1GF (cộng với khối thiết bị đầu cuối) × 1
2. Hướng dẫn sử dụng × 1
3. Giấy chứng nhận chất lượng × 1
4. Phiếu bảo hành × 1

PHÂN PHỐI CONVERTER  3ONEDATA

3onedata Chính Hãng ™INTERSYS GLOBAL là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

INTERSYS GLOBAL cung cấp đầy đủ các dòng sản phẩm của 3onedata trên thị trường, đưa tới cho người sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3onedata Chất Lượng Tốt NhấtGiá Rẻ NhấtDịch Vụ Tốt NhấtGiao Hàng Nhanh NhấtHậu Mãi Tận Tình

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

CÔNG TY INTERSYS TOÀN CẦU phân phân phối chính hãng thiết bị viễn thông khác như : CISCO,UPS,LS,IBM,HPE,ATEN,KINAN,APC,AVOCENT,DELL,vvv..,Hiện nay Intersys Toàn Cầu đã cung ứng đến hầu hết tất cả các quý khách hàng lớn trong nước và ngoài nước như THAILAND,HONGKONG,KOREA,INDONESIA,LAO,CAMPUCHIA,..vv.

Chúng Tôi ( INTERSYS GLOBAL ) luôn đem lại sự hài lòng cũng như sự uy tín về chất lượng sản phẩm tới tay Quý Khách Hàng.Mọi thiết bị INTERSYS TOÀN CẦU cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ về mặt pháp lý như CO,CQ,PL,IV,…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm KVM-SWITCH Giá Rẻ tại INTERSYS TOÀN CẦU.

Hãy Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

[ Đặt Mua Hàng Tại HÀ NỘI ]

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
Email: info@intersys.com.vn

[ Đặt Mua Hàng Tại HỒ CHÍ MINH ]

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
Email: info@intersys.com.vn

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Công Nghiệp 1 cổng Gigabit Ethernet + 1 cổng quang Gigabit IMC101GT-1GF”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80