Module Quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW | Cisco SFP GLC Module

Mã: DS-SFP-FC16G-SW
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: DS-SFP-FC16G-SW – Cisco SFP GLC Module
Detail: 16 Gbps Fibre Channel SW SFP+, LC

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW | Cisco SFP GLC Module

Tổng quan về DS-SFP-FC16G-SW

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

DS-SFP-FC16G-SW là thiết bị thu phát sóng quang SFP + của Cisco 16-Gbps, cung cấp kết nối Fibre Channel cho các cổng 4/8/16-Gbps trên nền tảng MDS 9000 Family. Nó cung cấp 4/8/16-Gbps autosensing Fibre Channel kết nối.

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của DS-SFP-FC16G-SW.

Module Quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW | Cisco SFP GLC Module
Module Quang Cisco DS-SFP-FC16G-SW | Cisco SFP GLC Module

Bảng 1 cho thấy thông số nhanh.

SFP +DS-SFP-FC16G-SW
Bước sóng (nanomet)850
Loại sợiMMF
Kích thước lõi (micron)62,5

50,0

50,0

50,0

62,5

50,0

50,0

50,0

62,5

50,0

50,0

50,0

50,0

Tốc độ truyền (GBd)14.025

14.025

14.025

14.025

8,5

8,5

8,5

8,5

4,25

4,25

4,25

4,25

4,25

Khoảng cách cáp49 ft (15m) (OM1)

115 ft (35m) (OM2)

328 ft (100m) (OM3)

410 ft (125m) (OM4)

69 ft (21m) (OM1)

164 ft (50m) (OM2)

492 ft (150m) (OM3)

623 ft (190m) (OM4)

230 ft (70m) (OM1)

492 ft (150m) (OM2)

1247 ft (380m) (OM3)

1312 ft (400m) (OM4)

1312 ft (400m) (OM5)

So sánh với mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh.

SFP +Bước sóng (nanomet)Loại sợiKích thước lõi (micron)Tốc độ truyền (GBd)Khoảng cách cáp
DS-SFP-FC16G-SW850MMF62,5

50,0

50,0

50,0

62,5

50,0

50,0

50,0

62,5

50,0

50,0

50,0

50,0

14.025

14.025

14.025

14.025

8,5

8,5

8,5

8,5

4,25

4,25

4,25

4,25

4,25

49 ft (15m) (OM1)

115 ft (35m) (OM2)

328 ft (100m) (OM3)

410 ft (125m) (OM4)

69 ft (21m) (OM1)

164 ft (50m) (OM2)

492 ft (150m) (OM3)

623 ft (190m) (OM4)

230 ft (70m) (OM1)

492 ft (150m) (OM2)

1247 ft (380m) (OM3)

1312 ft (400m) (OM4)

1312 ft (400m) (OM5)

DS-SFP-FC16G-LW1310SMF9,0

9,0

9,0

14.025

8,5

4,25

6,2 km

6,2 km

6,2 km

Đặc điểm kỹ thuật DS-SFP-FC16G-SW

Đặc điểm kỹ thuật DS-SFP-FC16G-SW

Sự miêu tả4/8/16-Gbps Kênh Fibre SW, SFP +, LC
KiểuBước sóng ngắn
Bước sóng (nanomet)850
Loại sợiMMF
Kích thước lõi (micron)62,5

50,0

50,0

50,0

62,5

50,0

50,0

50,0

62,5

50,0

50,0

50,0

50,0

Tốc độ truyền (GBd)14.025

14.025

14.025

14.025

8,5

8,5

8,5

8,5

4,25

4,25

4,25

4,25

4,25

Khoảng cách cáp49 ft (15m) (OM1)

115 ft (35m) (OM2)

328 ft (100m) (OM3)

410 ft (125m) (OM4)

69 ft (21m) (OM1)

164 ft (50m) (OM2)

492 ft (150m) (OM3)

623 ft (190m) (OM4)

230 ft (70m) (OM1)

492 ft (150m) (OM2)

1247 ft (380m) (OM3)

1312 ft (400m) (OM4)

1312 ft (400m) (OM5)

Công suất truyền trung bình (dBm)Tối đa: -1,3

Tối thiểu: -9 (4 Gbps) -8,2 (8 Gbps) -7,8 (16 Gbps)

Công suất nhận trung bình (dBm)Tối đa: 0

Tối thiểu: –

Ngân sách tổn thất chất xơ (dBm)12
Nhiệt độ hoạt động0 ° C – 40 ° C
Nhiệt độ lưu trữ-40 ° C – 85 ° C
Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80