Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)

1.Hỗ trợ 4 cổng Ethernet 10 / 100Mbps, 1 cổng 100M cổng cáp quang và 2 cổng RS-485/422
2.SW-Ring (thời gian khôi phục <20 ms khi đầy tải)
3.Hỗ trợ 2 cổng RS-485/422 sang Ethernet

 

4. VLAN dựa trên cổng, IEEE 802.1Q VLAN để dễ dàng lập kế hoạch mạng
5.Hỗ trợ IEEE802.1p_QOS
6.Hỗ trợ IGMP, Port Trunking và chức năng phản chiếu cổng
7. hỗ trợ đầu ra cảnh báo
8.Hỗ trợ thiết lập WEB, phía đông để quản lý
9. phù hợp với lớp công nghiệp 4
10. Lớp bảo vệ IP30, vỏ sắt độ bền cao, lắp đặt DIN Rail
TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)

Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)
Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp IES615-1F-2D (RS-485) tích hợp chức năng máy chủ thiết bị nối tiếp, nó áp dụng công nghệ dự phòng SW-Ring (Thời gian khôi phục & lt; 20ms), người dùng có thể đặt dự phòng dễ dàng để tăng độ tin cậy của mạng, hơn nữa, IES615-1F- 2D có thể hỗ trợ 2 cổng RS485 / 422, đầu ra lệnh và cảnh báo AT, không sử dụng quạt, thiết kế tiêu thụ điện năng thấp, IP30, vỏ sắt có độ bền cao, hiệu suất ổn định hơn. Nó phù hợp với tiêu chuẩn CE, FCC và 4 cấp công nghiệp, lắp đặt đường ray DIN và nhiệt độ hoạt động rộng (-40 ~ 75C), nó có thể đáp ứng một số loại môi trường công nghiệp, nó có thể cung cấp giải pháp đáng tin cậy và nhanh chóng cho thiết bị Ethernet của bạn.

Thông số kỹ thuật

Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)
Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)

Tiêu chuẩn công nghệ :  IEEE802.3IEEE802.3uIEEE802.3x
Điều khiển lưu lượng: Điều khiển lưu lượng IEEE802.3x, Điều khiển lưu lượng dựa trên áp suất ngược
Chức năng
SW-RingTM: Single, Couple, Chain, Dual homing ring.
Máy chủ thiết bị nối tiếp: Máy chủ thiết bị nối tiếp 4 cổng, mỗi cổng hỗ trợ 4 cái kết nối phiên TCP hoặc UDP
Thuộc tính trao đổi
Tốc độ chuyển tiếp 100M: 148810pps
Tốc độ lọc tối đa 100M: 148810pps
Chế độ truyền: lưu trữ và chuyển tiếp
Băng thông trao đổi hệ thống: 1.2G
Bảng địa chỉ MAC:
Bộ nhớ 2K :
Giao diện
1M Cổng điện: đầu nối RJ45, điều khiển tốc độ tự động 10Base-T / 100Base-TX, tự động dò tìm Half / full duplex và MDI / MDI-X;
Cổng 100M sợi quang: 100Base-FX, đầu nối SC / ST / FC, hỗ trợ chế độ đơn (tùy chọn 20/40/60/80Km), đa chế độ (2Km), bước sóng: 850nm, 1310nm, 1550nm
Cổng cảnh báo: 2 bit 7,62mm đầu cuối khối,
đầu ra cảnh báo rơ le 1 kênh Tín hiệu RS-422
nối tiếp 
: T +, T-, R +, R-, GND
Tín hiệu RS-485: D +, D-, GND
Chẵn lẻ: Không có, Chẵn, Lẻ, Dấu cách, Dấu
bit dữ liệu: 5bit
Tốc độ băng tần , 6bit, 7bit, 8bit ; 300 ~ 115200bps
Điều khiển hướng: Phía RS485 áp dụng công nghệ ADDC, tự động phát hiện và điều khiển hướng truyền dữ liệu
Đang tải: Hỗ trợ phía RS-485/422 32 nút lặp lại
Bảo vệ: cách ly 2KV, bảo vệ tĩnh 15KV.
Đầu nối: Khối thiết bị đầu cuối 5 bit
Khoảng cách truyền
Cáp xoắn: 100M (cáp CAT5 / CAT5e tiêu chuẩn)
Sợi đa mode: 850nm, 2Km; 1310nm, 5Km
Sợi đơn mode: 1310nm, 20Km, 1310nm, 40Km
1310nm, 60Km, 1550nm, 80Km
RS-485/422: 1200m
Đèn LED chỉ báo
nguồn: PWR1, PWR2
Chỉ báo cảnh báo: Chỉ báo
hệ thống báo động : Chạy
chỉ báo cổng Ethernet: Liên kết / Act (1-5)
Chỉ báo cổng nối tiếp: TX (1-2), RX (1-2)
Nguồn điện Điện
áp đầu vào: 24VDC (12 ~ 48VDC)
Khối đầu cuối: 4 bit Khối đầu cuối 7,62mm
Hỗ trợ bảo vệ dự phòng
Hỗ trợ over- bảo vệ hiện tại
Hỗ trợ bảo vệ kết nối ngược lại
Tiêu thụ Tiêu thụ
không tải: 1.7W@24VDC
Tiêu thụ toàn tải: 2.4W@24VDC
Môi trường
làm việc Nhiệt độ làm việc: -40 ~ 75 ℃
Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 85 ℃
Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
Cấu trúc cơ học
Vỏ: Cấp bảo vệ IP30, vỏ kim loại
Lắp đặt :
Kích thước lắp thanh ray DIN (W × H × D): 136 mm × 52mm × 105mm
Trọng lượng: 900g
Tiêu chuẩn công nghiệp
EMI: FCC Part 15, CISPR (EN55022) class A
EMS: EN61000-4-2 (ESD), Leve 4
EN61000 -4-3 (RS), Cấp 3
EN61000-4-4 (EFT), Cấp 4
EN61000-4-5 (Tăng vọt), Cấp 4
EN61000-4-6 (CS), Cấp 3
EN61000-4-8, Cấp 5
Sốc: IEC 60068-2-27 Rơi
tự do: IEC 60068-2-32
Rung: IEC 60068-2-6
Chứng nhận
CE, FCC, RoHS, UL508 (Đang chờ xử lý)
Bảo hành: 5 năm
Danh sách đóng gói
1. Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 3onedata IES615-1F-2D (RS-485) × 1
2. Hướng dẫn sử dụng × 1
3 . Đĩa CD kèm theo × 1
4. Giấy chứng nhận chất lượng × 1
5. Phiếu bảo hành × 1

PHÂN PHỐI CONVERTER  3ONEDATA

3onedata Chính Hãng ™INTERSYS GLOBAL là nhà phân phối các sản phẩm 3onedata Chính hãng tại Việt Nam. Các sản phẩm chúng tôi phân phối luôn cam kết là hàng chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ và được phân phối trên toàn quốc. Đặc biệt, chúng tôi giao hàng miễn phí cho các khách hàng tại nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.

INTERSYS GLOBAL cung cấp đầy đủ các dòng sản phẩm của 3onedata trên thị trường, đưa tới cho người sử dụng Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3onedata Chất Lượng Tốt NhấtGiá Rẻ NhấtDịch Vụ Tốt NhấtGiao Hàng Nhanh NhấtHậu Mãi Tận Tình

Sản phẩm 3Onedata do chúng tôi phân phối có đầy đủ các dòng bao gồm:

Trong tình hình thị trường thiết bị viễn thông và CNTT tại Việt Nam có sự bão hòa cũng như chọn lọc và cạnh tranh gay gắt, chúng tôi với đội ngũ cán bộ lâu năm trong nghề cùng hoạch định mục tiêu cam kết từ chất lượng sản phẩm cho đến những giải pháp chuyên nghiệp đi cùng với đó là chi phí đầu tư của khách hàng luôn được hợp lý hóa tối đa. Vậy nên chúng tôi cam kết sẽ đem đến khách hàng sự hài lòng và tin tưởng nhất vì một nền công nghệ ngày một tiên tiến hơn tại Việt Nam.

CÔNG TY INTERSYS TOÀN CẦU phân phân phối chính hãng thiết bị viễn thông khác như : CISCO,UPS,LS,IBM,HPE,ATEN,KINAN,APC,AVOCENT,DELL,vvv..,Hiện nay Intersys Toàn Cầu đã cung ứng đến hầu hết tất cả các quý khách hàng lớn trong nước và ngoài nước như THAILAND,HONGKONG,KOREA,INDONESIA,LAO,CAMPUCHIA,..vv.

Chúng Tôi ( INTERSYS GLOBAL ) luôn đem lại sự hài lòng cũng như sự uy tín về chất lượng sản phẩm tới tay Quý Khách Hàng.Mọi thiết bị INTERSYS TOÀN CẦU cung cấp đều có đầy đủ giấy tờ về mặt pháp lý như CO,CQ,PL,IV,…

Để Nhận Thông Tin Hỗ Trợ Báo Giá Dự Án, Đặt Hàng, Giao Hàng, Bảo Hành, Khuyến Mại của các sản phẩm KVM-SWITCH Giá Rẻ tại INTERSYS TOÀN CẦU.

Hãy Liên Hệ Ngay cho chúng tôi theo thông tin sau:

[ Đặt Mua Hàng Tại HÀ NỘI ]

Đ/c: Số 3, Ngõ 24B Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, TP Hà Nội.
Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
Email: info@intersys.com.vn

[ Đặt Mua Hàng Tại HỒ CHÍ MINH ]

Đ/c: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
Hotline/Zalo: 0948.40.70.80
Email: info@intersys.com.vn

 

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Switch công nghiệp 4 cổng Ethernet + 1 cổng quang + 2 cổng RS485/422 IES615-1F-2D(RS-485)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80