Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata MODEL1100/2 | Media Converter

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

MODEL1100/2 | Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata – Media Converter

MODEL1100/2 là bộ chuyển đổi quang sang điện Fast Ethernet (10/100M). Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng với chi phí hiệu quả, là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai. Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang lên tới 120Km với cáp Single-mode. MODEL1100/2 có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng, 1 cổng kết nối điện RJ45 sử dụng cáp mạng UTP và 1 cổng kết nối quang đầu kết nối SC hoặc FC hoặc ST sử dụng cáp Multi-mode hoặc Single-mode. MODEL1100/2 tự động nhận tín hiệu cáp thẳng hoặc cáp chéo, hỗ trợ 2 chế độ Full/Half-duplex. MODEL1100/2 không cần cấu hình chỉ cần cắm là chạy. Ứng dụng lớn trong FTTx.
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata MODEL1100/2 | Media Converter
Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata MODEL1100/2 | Media Converter
Đặc điểm
1. Tương thích chuẩn IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
3. Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, điểm đến điểm
4. Nguồn nuôi 5VDC
5. Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

6. Có thể lắp trong khung giá tập trung 2U,19 inch, Rack 14 khe cắm.

Thông số kĩ thuật Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata MODEL1100/2

Chuẩn tương thích:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SM)
2 km(MM), tùy chọn
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E
Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um
Muti-Mode:50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm
Nguồn
Nguồn: 5VDC
Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)
Kích cỡ
Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm
Khuôn vỏ: Hợp kim
Màu sắc: Trắng
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: 3 years
Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS 
Công ty Intersys Toàn Cầu là nhà phân phối 3Onedata hàng đầu Việt Nam. chúng tôi đưa đến các giải pháp kết nối và truyền dẫn quang. đã và đang được lựa chọn hàng đầu tại việt nam. Các giải pháp của 3onedata bao gồm:

Các sản phẩm tủ mạng do Tủ Rack Việt phân phối đều là hàng chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án và đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Ngoài ra, chúng tôi còn là nhà phân phối các sản phẩm cho các hệ thống điện nhẹ, hệ thống mạng và máy chủ bao gồm: Thiết bị mạng Cisco, HP, Juniper, Fortinet, Aten, Engenius, 3onedata. Cáp mạng LS, AMP, Krone, Alantek, Lappkabel, Belden. Bộ lưu điện UPS APC, linh kiện Server, Ram Server, Ổ cứng Server. Chúng tôi luôn cam kết sản phẩm do chúng tôi phân phối đều là hàng chính hãng, chất lượng, uy tín với giá tốt nhất Việt Nam.

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0948.40.70.80

Email: info@intersys.com.vn

Website: http://intersys.com.vn/

Website: http://turackviet.com/

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ Chuyển Đổi Quang Điện 3Onedata MODEL1100/2 | Media Converter”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80