Module Quang Cisco WS-G5486 | 1000BASE-LX/LH Cisco GBIC Module

Mã: WS-G5486
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: WS-G5486 1000BASE-LX/LH long haul GBIC (singlemode or multimode)
Detail: 1000BASE-LX/LH long haul GBIC (singlemode or multimode)

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Module Quang Cisco WS-G5486 | 1000BASE-LX/LH Cisco GBIC Module

Tổng Quan về WS-G5486

Thiết bị thu phát tương thích với Cisco Original, Not OEM. 
Được bảo đảm chính hãng, Nhà máy Cisco Systems Sealed, Hỗ trợ chi tiết Toàn bộ thời gian hợp đồng – 1 năm

Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit Cisco 1000BASE-T (GBIC) là giải pháp lý tưởng cho các khách hàng chuyển đổi Catalyst ® 6500, 4000, 3550, 2950, ​​3500 XL và 2900 XL Series, cung cấp kết nối Gigabit Ethernet full duplex tới các máy trạm cao cấp và giữa các tủ đấu dây trên cơ sở hạ tầng mạng đồng hiện có. Công nghệ GBIC này thúc đẩy thiết kế 1000BASE-X dựa trên chuẩn, linh hoạt của ngành, cho phép một đường di chuyển đơn giản và chi phí thấp tới Gigabit Ethernet. Có hai ứng dụng sản phẩm chính cho Cisco 1000BASE-T GBIC: kết nối với máy trạm cao cấp và phân phối và kết nối hệ thống dây điện.

Cisco 1000BASE-LX / LH GBIC (WS-G5486) hoàn toàn tuân thủ tiêu chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-LX10. Nó cho phép đạt lên đến 6,2 dặm (10 km) so với single-mode fiber (SMF) và lên đến 550 mét so với sợi đa (MMF).

Thông số nhanh

Hình 1 cho thấy sự xuất hiện của WS-G548 6 .

Module Quang Cisco WS-G5486 | 1000BASE-LX/LH Cisco GBIC Module
Module Quang Cisco WS-G5486 | 1000BASE-LX/LH Cisco GBIC Module

Bảng 1 cho thấy thông số nhanh.

Số sản phẩmWS-G5486
Sự miêu tả1000BASE-LX / LH đường dài GBIC (singlemode hoặc multimode)
GBICCisco 1000BASE-LX / LH
Bước sóng (nm)1310
Loại sợiMMF
Kích thước lõi (Micron)62,5

50,0

50,0

Modal băng thông (MHz / km)500

400

500

Khoảng cách cáp1804 ft (550 m)

1804 ft (550 m)

1804 ft (550 m)

So sánh với các mục tương tự

Bảng 2 cho thấy sự so sánh giữa WS-G548 6 và WS-G5484.

Số sản phẩmWS-G5486WS-G5484
Sự miêu tả1000BASE-LX / LH đường dài GBIC (singlemode hoặc multimode)1000BASE-SX Bước sóng ngắn GBIC (Chỉ dành cho nhiều kênh)
GBICCisco 1000BASE-LX / LHCisco 1000BASE-SX
Bước sóng (nm)1310850
Khoảng cách cáp1804 ft (550 m)

1804 ft (550 m)

1804 ft (550 m)

722 ft (220 m)

902 ft (275 m)

1640 ft (500 m)

1804 ft (550 m)

3281 ft (1000 m)

Intersys Toàn Cầu (Intersys Global) là đơn vị phân phối thiết bị mạng cisco chính hãng hàng đầu tại Việt Nam. Sản phẩm thiết bị mạng Switch Cisco chúng tôi phân phối tại thị trường Việt Nam bao gồm:
  • Cisco Catalyst 2960
  • Cisco Catalyst 2960L
  • Cisco Catalyst 2960X
  • Cisco Catalyst 3560
  • Cisco Catalyst 3650
  • Cisco Catalyst 3750
  • Cisco Catalyst 3850
Các sản phẩm thiết bị Cisco do turackviet.com/ phân phối đều là hàng cisco chính hãng, có chất lượng cao, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho các dự án. Hàng luôn có sẵn số lượng lớn cho các dự án hoặc đơn hàng lớn tại Hà Nội, Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh) cũng như trên toàn quốc.

Chúng tôi luôn cam kết mạng lại chất lượng sản phẩm. dịch vụ tốt nhất với giá rẻ nhất tới khách hàng!

Xin vui lòng liên hệ ngay với chúng tôi để nhận được hỗ trợ tốt nhất:

CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ INTERSYS TOÀN CẦU

VPHN : Tầng 5, Số 7 – C8, Ngõ 261, Phố Trần Quốc Hoàn, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, TP.Hà Nội

VPHCM: 736/182 Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP.Hồ Chí Minh

Tel: (024) 33 26 27 28

Hotline: 0888 40 70 80

Email: info@intersys.com.vn

Website:http://intersys.com.vn/

Website:http://ciscochinhhang.com/

Website: http://turackviet.com/

  1. Nguyễn Đức

    hàng tốt giá rẻ

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80