Switch Cisco【 WS-C2960X-24TS-LL 】24 GigE, 2 x 1G SFP LAN Lite

Mã: WS-C2960X-24TS-LL
(2 đánh giá của khách hàng)

Model: WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Tổng quan về Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL là một Switch Cisco 2960X LAN Lite. cung cấp 24 cổng Gigabit và 2 cổng Module SFP quang, hoạt động ở Lớp Layer 2. Cung cấp chế độ độc lập không có hỗ trợ FlexStack plus và không có tính năng lite NetFlow.

Lưu ý:

Các bạn đang xem chuyên trang giới thiệu sản phẩm thiết bị mạng Cisco của công ty Intersys Global. để xem các các hoạt động của công ty, các chương trình khuyến mãi, hoặc thông tin về bảo hành sản phẩm xin vui lòng truy cập tại đây: http://intersys.com.vn/

Thông số nhanh của WS-C2960X-24TS-LL

Hình 1 cho thấy khung nhìn phía trước của switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL

Bảng 1 hiển thị Thông số nhanh của công tắc Cisco WS-C2960X-24TS-LL.

Mã sản phẩmWS-C2960X-24TS-LL
Loại bao vâyRack-mountable – 1U
Bộ tính năngLAN Lite
Giao diện UplinkSFP 2 x 1G
Cổng24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Chuyển tiếp băng thông50Gb / giây
Chuyển băng thông100Gb / giây
RAM256 MB
Bộ nhớ flash64 MB
Thứ nguyên44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm
Gói trọng lượng9,19 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960X-24TS-LL

Hình 2 cho thấy bảng điều khiển phía sau của công tắc Cisco WS-C2960X-24TS-LL

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL

Chú thích

  1. Quạt hút
  2. Đầu nối RPS
  3. Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện của WS-C2960X-24TS-LL

Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24TS-LL

Mô hìnhSự miêu tả
GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-24TS-LL

Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960X-24TS-LL

Thông số chung của WS-C2960X-24TS-LL

thông tin mô hình:WS-2960X-24TS-LL
loại bao vâyRack-mountable – 1U
Cổng24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP
Giao diện quản lý mạng10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Khả năng PoE có sẵnkhông ai
Chuyển tiếp băng thông (Gbps)50Gb / giây
Số xếp chồng tối đakhông ai
Stack Bandwidthkhông ai
Hiệu suất chuyển tiếp68,5Mpps
Chuyển đổi băng thông100Gb / giây
VLAN hoạt động tối đa64
Kích thước bảng địa chỉ MAC16K (mặc định)
CPUAPM86392 600MHz lõi kép
RAM256 MB
Bộ nhớ flash64 MB
Chỉ báo trạng tháiTrạng thái mỗi cổng: Tính toàn vẹn liên kết, vô hiệu hóa, hoạt động, tốc độ và trạng thái hệ thống song công đầy đủ: Hệ thống, RPS, trạng thái liên kết Stack, duplex liên kết, PoE và tốc độ liên kết

Mở rộng / Kết nối của WS-C2960X-24TS-LL

Cổng consoleUSB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
Xếp chồng cápkhông ai
Power RedundancyTùy chọn (PWR-RPS2300)
Phạm vi điện áp (Tự động)110V-240V
Điện năng tiêu thụ hoạt động0,035KVA

Thông số Khác của WS-C2960X-24TS-LL

Chiều rộng17,5 inch (44,5 cm)
Độ sâu11 inch (27,9 cm)
Chiều cao1,75 inch (4,5 cm)
Gói trọng lượng8.2 Pounds (9.19Kg)
Cân nặng20,26 Pounds (3,7Kg)
Rack Gắn Kitkhông bắt buộc
MTBF trong giờ622.350

Tiêu chuẩn tuân thủ

Giao thức cây xanh mở rộng IEEE 802.1D
● Ưu tiên đồng bộ IEEE 802.1p
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af và IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (chỉ 100BASE-X đơn / đa sợi)
● IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T
IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE- T
● IEEE 802.3z 1000BASE-X
● Chuẩn RMON I và II
● SNMP v1, v2c và v3
● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax

Phần mềm / giấy phép hệ thống của WS-C2960X-24TS-LL

Phần mềm hệ thốngIOS LAN Lite
giấy phépNERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE

Tính năng, đặc điểm

● Khung Jumbo

● VLANS

● Voice Vlan

● VTPv2

● CDPv2

● LLDP

● 802.3ad LACP

● PVST / PVST +

● 802.1W / 802.1S

● Cổng Fast / Uplink Fast

● cổng CoS Trust và ghi đè

● Lập kế hoạch

● Xếp hàng ưu tiên

● Định cấu hình hàng đợi ưu tiên CoS

● Trọng lượng thả đuôi

● Độ trong suốt của DSCP

Bảo mật mạng

● SSH, SSL và SCP

● RADIUS và TACACS +

● Mật mã SNMPv3

● 802.1x

● 802.1x Kế toán / MIB

● Bảo mật 802.1xw / cổng

● 802.1xw / Voice VLAN

● VLAN khách 802.1x

● Phân bổ VLAN 802.1x

● 802.1x Bỏ qua MAC-Auth

● BPDU / Root Guard

● Bảo mật cổng

● Cạnh VALN riêng tư

● Kiểm soát bão

● Chặn unicast và multicast không xác định

● IGMP Snooping

● Bộ lọc / Bộ lọc IGMP

Quản lý và khắc phục sự cố

● Auto-MDOX

● TDR

● UDLD

● Phản hồi SLA IP

● lớp 2 / IP Traceroute

● SPAN

● RSPAN

● Thiết lập nhanh

● Trình quản lý thiết bị

● Cisco Network Assistant

● Smartports + Cố vấn

● Cố vấn khắc phục sự cố

● Kéo và thả Cisco IOS Upgrade

● Địa chỉ IP DHCP

● Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu

● Thay thế cấu hình

● Tự động nâng cấp ảnh DHCP

● Phân bổ dựa trên cổng DHCP

● Lỗi khi tắt MIB

Phạm vi môi trường của WS-C2960X-24TS-LL

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)23ºF đến 113º
Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m)23ºF đến 104ºF
Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển *23ºF đến 131ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) *23ºF đến 122ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) *23ºF đến 113ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) *23º đến 104ºF
Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m)-13º đến 158ºF
Độ cao hoạt độngLên đến 10.000 feet
Độ cao lưu trữLên đến 13.000 feet
Độ ẩm tương đối hoạt động10% đến 95% không bị ngưng tụ
Độ ẩm tương đối lưu trữ10% đến 95% không bị ngưng tụ

Kết Luận

Bài viết này, Tủ Rack Việt đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco WS-C2960X-24TS-LL. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm.

Do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

Website: http://turackviet.com/

  1. Bùi Sơn

    hàng chuẩn, giá tốt, support cực tốt!

  2. Mai Phương

    Switch Cisco chính hãng WS-C2960X-24TS-LL này giá thế nào add

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80