Switch Cisco 【 WS-C2960X-24PSQ-L 】 24 GigE PoE 2x1G SFP LAN Base

Mã: WS-C2960X-24PSQ-L
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 24 GigE PoE, 2 x 1G SFP, 2 X 10/100/1000 BT, LAN Base

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Tổng Quan về WS-C2960X-24PSQ-L

WS-C2960X-24PSQ-L là một thiết bị mạng Switch Cisco 2960X LAN Base cung cấp hai mươi bốn cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit và hai cổng SG 1G, và hai giao diện đường lên đồng 10/100/1000.

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L sử dụng tiêu chuẩn công nghiệp IEEE802.3at PoE + cung cấp công suất PoE lên đến 110W, có thể cấp nguồn lên tới 8 cổng POE (8 cổng đầu tiên) với 12.95W mỗi cổng hoặc 7 cổng POE với 15.4W mỗi cổng hoặc 3 cổng POE với 30W mỗi cổng.

Lưu ý:

Các bạn đang xem chuyên trang giới thiệu sản phẩm thiết bị mạng Cisco của công ty Intersys Global. để xem các các hoạt động của công ty, các chương trình khuyến mãi, hoặc thông tin về bảo hành sản phẩm xin vui lòng truy cập tại đây: http://intersys.com.vn/

Thông số nhanh của WS-C2960X-24PSQ-L

Hình 1 Tổng quan về WS-C2960X-24PSQ-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PSQ-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PSQ-L

Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh của WS-C2960X-24PSQ-L

Mã sản phẩmWS-C2960X-24PSQ-L
Loại bao vâyRack-mountable – 1U
Bộ tính năngCơ sở LAN
Giao diện Uplink2 x 1G SFP + 2 x 10/100 / 1000BT
Cổng24 cổng 10/100/1000 Ethernet Gigabit
Khả năng PoE có sẵn110W
Số xếp chồng tối đaKhông được hỗ trợ
Stack băng thôngKhông được hỗ trợ
Hiệu suất chuyển tiếp71,4Mpps
Chuyển băng thông216Gb / giây
RAM512 MB
Bộ nhớ flash128 MB
Thứ nguyên44,5 cm x 28 cm x 4,45 cm

Thông tin chi tiết sản phẩm của WS-C2960X-24PSQ-L

Hình 2 Mặt trước của WS-C2960X-24PSQ-L

Mặt Trước WS-C2960X-24PSQ-L
Mặt Trước WS-C2960X-24PSQ-L

Chú thích:

  1. Một cổng điều khiển
  2. Cổng Gigabit 24 x 10/100/1000 Ethernet
  3. 2 x 10/100 / 1000BT
  4. SFP 2 x 1G
  5. Hai cổng USB
  6. Một cổng mini USB
  7. Khu vực đèn LED
  8. Một cổng MGMT
  •  Khu vực đèn LED bao gồm đèn báo SYST (hệ thống), STAT (trạng thái), SPEED và POE.

Các phụ kiện của WS-C2960X-24PSQ-L

Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24PSQ-L

Mô hìnhSự miêu tả
GLC-LH-SMDMô-đun thu phát SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

So sánh với các mục tương tự

Bảng 3 cho thấy sự so sánh các mục tương tự

Mô hìnhWS-C2960X-24PSQ-LWS-C2960X-24PS-L
Cổng24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Uplinks2 x 1G SFP + 2 x 10/100 / 1000BT4 x 1G SFP
Bộ tính năngCơ sở LANCơ sở LAN
Xếp chồng FlexStack-PlusKhông được hỗ trợKhông bắt buộc
Khả năng PoE có sẵn110W370W

 

Thông số kỹ thuật WS-C2960X-24PSQ-L

Loại bao vâyRack-mountable – 1U
Cổng24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP + 2 10/100 / 1000BT
Giao diện quản lý mạng10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Khả năng PoE có sẵn110W
Chuyển tiếp băng thông (Gbps)108Gb / giây
Số xếp chồng tối đakhông ai
Stack Bandwidthkhông ai
Hiệu suất chuyển tiếp71,4Mpps
Chuyển đổi băng thông216Gb / giây
VLAN hoạt động tối đa1023
Kích thước bảng địa chỉ MAC16K (mặc định)
CPUAPM86392 600MHz lõi kép
RAM256 MB
Bộ nhớ flash64 MB
Chỉ báo trạng tháiTrạng thái mỗi cổng: Tính toàn vẹn liên kết, vô hiệu hóa, hoạt động, tốc độ và trạng thái hệ thống song công đầy đủ: Hệ thống, RPS, trạng thái liên kết Stack, duplex liên kết, PoE và tốc độ liên kết

Mở rộng / Kết nối của WS-C2960X-24PSQ-L

Cổng consoleUSB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
Xếp chồng cápkhông ai
Power RedundancyTùy chọn (PWR-RPS2300)
Phạm vi điện áp (Tự động)110V-240V
Điện năng tiêu thụ hoạt động0,16KVA

Thông số Khác của WS-C2960X-24PSQ-L

Chiều rộng17,5 inch (44,5 cm)
Độ sâu11,03 inch (28 cm)
Chiều cao1,73 inch (4,45 cm)
Cân nặng12,8 Bảng Anh (5,8 Kg)
Rack Gắn Kitkhông bắt buộc
 MTBF trong giờ462.680
Tiêu chuẩn tuân thủ● Giao thức cây có chuẩn IEEE 802.1D
● Ưu tiên đồng bộ IEEE 802.1p
● IEEE 802.1Q VLAN
● IEEE 802.1s
● IEEE 802.1w
● IEEE 802.1X
● IEEE 802.1ab (LLDP)
● IEEE 802.3ad
● IEEE 802.3af và IEEE 802.3at
● IEEE 802.3ah (chỉ có 100BASE-X đơn / đa sợi)
● IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T● IEEE 802.3 10BASE-T
● IEEE 802.3u 100BASE-TX
● IEEE 802.3ab 1000BASE-T
● Chuẩn IEEE 802.3z 1000BASE-X
● Chuẩn RMON I và II
● SNMP v1, v2c và v3
● IEEE 802.3az
● IEEE 802.1ax

Phần mềm / giấy phép hệ thống của WS-C2960X-24PSQ-L

Phần mềm hệ thốngIOS LAN BASE
giấy phépNERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
Tính năng, đặc điểm● Khung Jumbo

● VLANS

● Voice Vlan

● VTPv2

● CDPv2

● LLDP

● 802.3ad LACP

● PVST / PVST +

● 802.1W / 802.1S

● Cổng Fast / Uplink Fast

● cổng CoS Trust và ghi đè

● Lập kế hoạch

● Xếp hàng ưu tiên

● Định cấu hình hàng đợi ưu tiên CoS

● Trọng lượng thả đuôi

● Độ trong suốt của DSCP

Bảo mật mạng● SSH, SSL và SCP

● RADIUS và TACACS +

● Mật mã SNMPv3

● 802.1x

● 802.1x Kế toán / MIB

● Bảo mật 802.1xw / cổng

● 802.1xw / Voice VLAN

● VLAN khách 802.1x

● Phân bổ VLAN 802.1x

● 802.1x Bỏ qua MAC-Auth

● BPDU / Root Guard

● Bảo mật cổng

● Cạnh VALN riêng tư

● Kiểm soát bão

● Chặn unicast và multicast không xác định

● IGMP Snooping

● Bộ lọc / Bộ lọc IGMP

Quản lý và khắc phục sự cố● Auto-MDOX

● TDR

● UDLD

● Phản hồi SLA IP

● lớp 2 / IP Traceroute

● SPAN

● RSPAN

● Thiết lập nhanh

● Trình quản lý thiết bị

● Cisco Network Assistant

● Smartports + Cố vấn

● Cố vấn khắc phục sự cố

● Kéo và thả Cisco IOS Upgrade

● Địa chỉ IP DHCP

● Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu

● Thay thế cấu hình

● Tự động nâng cấp ảnh DHCP

● Phân bổ dựa trên cổng DHCP

● Lỗi khi tắt MIB

Phạm vi môi trường của WS-C2960X-24PSQ-L

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)23ºF đến 113ºF

(-5ºC đến 45ºC)

Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m)23ºF đến 104ºF

(-5ºC đến 40ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển *23ºF đến 131ºF

(-5ºC đến 55ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) *23ºF đến 122ºF

(-5ºC đến 50ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) *23ºF đến 113ºF

(-5ºC đến 45ºC)

Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) *23º đến 104ºF

(-5ºC đến 40ºC)

Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m)-13º đến 158ºF

(-25º đến 70ºC)

Độ cao hoạt độngTối đa 10.000 bộ

(Lên đến 3000 Mét)

Độ cao lưu trữLên tới 13.000

(Lên đến 4000 Mét)

Độ ẩm tương đối hoạt động10% đến 95% không bị ngưng tụ
Độ ẩm tương đối lưu trữ10% đến 95% không bị ngưng tụ

Kết Luận

Bài viết này, Tủ Rack Việt đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco C2960X-24PSQ-L. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Ciscochinhang.com là nhà Phân Phối Cisco giá rẻ.

do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

Website: http://turackviet.com/

  1. Bùi Sơn

    hàng chuẩn giá tốt

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80