Switch Cisco 【 WS-C2960X-24PS-L 】24 GigE PoE 370W 4x1G SFP LAN Base

Mã: WS-C2960X-24PS-L
(1 đánh giá của khách hàng)

Model: WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X Switch
Detail: Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

TƯ VẤN HỖ TRỢ 24/7: 0948 40 70 80
  • Thời gian bảo hành 12 - 36 tháng
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Miễn phí giao hàng HN và HCM
  • Hỗ trợ test hàng trước khi mua.
  • Miễn phí giao hàng với số lượng lớn
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Thanh toán tiền mặt hoặc chuyển khoản
 

Tổng quan về Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

WS-C2960X-24PS-L là một thiết bị chuyển mạch thuộc dòng Switch Cisco 2960X Series. Có thể dùng công nghệ Stack của LAN Base với số lượng kết nối tối đa lên đến 8 switch. Về cổng kết nối bao gồm 24 cổng Ethernet 24 * 10/100/1000 hỗ trợ tính năng POE+ công suất 370W và các cổng Uplink sử dụng SFP 4 * 1G. Tiêu chuẩn công nghiệp IEEE802.3at PoE + cung cấp công suất 30W mỗi cổng.

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L là thiết bị chuyển mạch gigabit 24 cổng toàn diện, có thể hoạt động tốt trong nhiều vai trò khác nhau với sự giám sát hành chính tối thiểu. một loạt các hệ thống tối ưu hóa tự động hóa và tối ưu hóa của Cisco 2960X sẽ giảm thiểu việc quản trị liên tục. Việc sử dụng điện được tự động bảo tồn, trong khi các hệ thống NetFlow-Lite sử dụng sức mạnh dự đoán để báo cáo và tối ưu hóa luồng gói. Các tính năng QoS nâng cao đảm bảo VoIP là ưu tiên cao. Trong suốt quá trình hoạt động, Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L tự giám sát và tự báo cáo các sự cố và sự cố bảo mật.

Lưu ý:

Các bạn đang xem chuyên trang giới thiệu sản phẩm thiết bị mạng Cisco của công ty Intersys Global. để xem các các hoạt động của công ty, các chương trình khuyến mãi, hoặc thông tin về bảo hành sản phẩm xin vui lòng truy cập tại đây: http://intersys.com.vn/

Thông số nhanh của WS-C2960X-24PS-L

Bảng 1 hiển thị Thông số nhanh của Switch Cisco 2960X-24PS-L

Mã sản phẩmWS-C2960X-24PS-L
Loại bao vâyRack-mountable – 1U
Bộ tính năngCơ sở LAN
Giao diện Uplink4 x 1G SFP
Cổng24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit
Khả năng PoE có sẵn370W
Số xếp chồng tối đasố 8
Stack băng thông80G
Chuyển tiếp băng thông108Gb / giây
Chuyển băng thông216Gb / giây
RAM512MB
Bộ nhớ flash128MB
Thứ nguyên44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm
Gói trọng lượng10,65 Kg

Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960X-24PS-L

Hình 1 cho thấy bảng mặt trước của switch Cisco 2960X-24PS-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L

Hình 2 cho thấy bảng điều khiển phía sau của công tắc Cisco 2960X-24PS-L

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L

Chú thích:

  • ① Khe cắm và nắp mô-đun FlexStack-Plus
  • ② Quạt hút
  • ③ Đầu nối RPS
  • ④ Đầu nối nguồn AC

Hình 3 cho thấy khả năng xếp chồng.

khả năng xếp chồng khi sử dụng Stack của Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L
khả năng xếp chồng khi sử dụng Stack của Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

Switch C2960X WS-C2960X-24PS-L này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với tính năng phần mềm LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Hình 4 cho thấy WS-C2960X-24PS-L và cáp

Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L
Thiết Bị Mạng Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PS-L

Các phụ kiện

Bảng 2 cho thấy một số phụ kiện của WS-C2960X-24PS-L

Mô hìnhSự miêu tả
C2960X-STACKCatalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5MCáp xếp hàng Cisco FlexStack
GLC-LH-SMDModule SFP Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX / LH, MMF / SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMDModule thu phát SFP 1000BASE-SX, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F
CAB-CONSOLE-USBCáp điều khiển 6 ft với USB loại A và mini-B

Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960X-24PS-L

Đặc điểm kỹ thuật WS-C2960X-24PS-L

Đặc điểm chung của WS-C2960X-24PS-L

thông tin mô hình:WS-C2960X-24PS-L
loại bao vâyRack-mountable – 1U
Cổng24 x 10/100/1000 + 4 x 1G SFP
Giao diện quản lý mạng10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)
Khả năng PoE có sẵn370W
Chuyển tiếp băng thông (Gbps)108Gb / giây
Số xếp chồng tối đasố 8
Stack Bandwidth80G
Hiệu suất chuyển tiếp71,4Mpps
Chuyển đổi băng thông216Gb / giây
VLAN hoạt động tối đa1023
Kích thước bảng địa chỉ MAC16K (mặc định)
CPUAPM86392 600MHz lõi kép
RAM512 MB
Bộ nhớ flash128 MB
Chỉ báo trạng tháiTrạng thái mỗi cổng: Tính toàn vẹn liên kết, vô hiệu hóa, hoạt động, tốc độ và trạng thái hệ thống song công đầy đủ: Hệ thống, RPS, trạng thái liên kết Stack, duplex liên kết, PoE và tốc độ liên kết

Mở rộng / Kết nối của WS-C2960X-24PS-L

Cổng consoleUSB (Loại B), Ethernet (RJ-45)
Xếp chồng cápKhông bắt buộc
Power RedundancyTùy chọn (PWR-RPS2300)
Phạm vi điện áp (Tự động)110V-240V
Điện năng tiêu thụ hoạt động0,49KVA

Thông số Khác của WS-C2960X-24PS-L

Chiều rộng17,5 inch (44,5 cm)
Độ sâu14,5 inch (36,8 cm)
Chiều cao1,75 inch (4,5 cm)
Gói trọng lượng23,48 Pounds (10,65Kg)
Cân nặng12,8 Bảng Anh (5,8 Kg)
Rack Gắn Kitkhông bắt buộc
MTBF trong giờ324.280

Tiêu chuẩn tuân thủ

● Giao thức cây Spanning của IEEE 802.1D

● Ưu tiên CoS IEEE 802.1p

● IEEE 802.1Q VLAN

● IEEE 802.1s

● IEEE 802.1w

● IEEE 802.1X

● IEEE 802.1ab (LLDP)

● IEEE 802.3ad

● IEEE 802.3af và IEEE 802.3at

● IEEE 802.3ah (chỉ dành cho sợi đơn / đa mode 100BASE-X)

● IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

● IEEE 802.3 10BASE-T

● IEEE 802.3u 100BASE-TX

● IEEE 802.3ab 1000BASE-T

● IEEE 802.3z 1000BASE-X

● Tiêu chuẩn RMON I và II

● SNMP v1, v2c và v3

● IEEE 802.3az

● IEEE 802.3ae 10Gigabit Ethernet

Phần mềm / giấy phép hệ thống của WS-C2960X-24PS-L

Phần mềm hệ thốngIOS LAN BASE
giấy phépNERGY-MGT-100-K9, EW-DO-100-DE
Tính năng, đặc điểm● Hỗ trợ RPS

● Khung Jumbo

● VLANS

● Voice Vlan

● VTPv2

● CDPv2

● LLDP

● 802.3ad LACP

● PVST / PVST +

● 802.1W / 802.1S

● Cổng Fast / Uplink Fast

● cổng CoS Trust và ghi đè

● Lập kế hoạch

● Xếp hàng ưu tiên

● Định cấu hình hàng đợi ưu tiên CoS

● Trọng lượng thả đuôi

● Độ trong suốt của DSCP

Bảo mật mạng● SSH, SSL và SCP

● RADIUS và TACACS +

● Mật mã SNMPv3

● 802.1x

● 802.1x Kế toán / MIB

● Bảo mật 802.1xw / cổng

● 802.1xw / Voice VLAN

● VLAN khách 802.1x

● Phân bổ VLAN 802.1x

● 802.1x Bỏ qua MAC-Auth

● BPDU / Root Guard

● Bảo mật cổng

● Cạnh VALN riêng tư

● Kiểm soát bão

● Chặn unicast và multicast không xác định

● IGMP Snooping

● Bộ lọc / Bộ lọc IGMP

Quản lý và khắc phục sự cố● Auto-MDOX

● TDR

● UDLD

● Phản hồi SLA IP

● lớp 2 / IP Traceroute

● SPAN

● RSPAN

● Thiết lập nhanh

● Trình quản lý thiết bị

● Cisco Network Assistant

● Smartports + Cố vấn

● Cố vấn khắc phục sự cố

● Kéo và thả Cisco IOS Upgrade

● Địa chỉ IP DHCP

● Tự động cài đặt với cấu hình đã lưu

● Thay thế cấu hình

● Tự động nâng cấp ảnh DHCP

● Phân bổ dựa trên cổng DHCP

● Lỗi khi tắt MIB

Phạm vi môi trường của WS-C2960X-24PS-L

Nhiệt độ hoạt động lên đến 5000 ft (1500 m)23ºF đến 113ºF
Nhiệt độ hoạt động lên đến 10.000 ft (3000 m)23ºF đến 104ºF
Ngoại lệ ngắn hạn ở mực nước biển *23ºF đến 131ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 5000 feet (1500 m) *23ºF đến 122ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 10.000 feet (3000 m) *23ºF đến 113ºF
Ngoại lệ ngắn hạn lên đến 13.000 feet (4000 m) *23º đến 104ºF
Nhiệt độ bảo quản lên đến 15.000 feet (4573 m)-13º đến 158ºF
Độ cao hoạt độngLên đến 10.000 feet
Độ cao lưu trữLên đến 13.000 feet
Độ ẩm tương đối hoạt động10% đến 95% không bị ngưng tụ
Độ ẩm tương đối lưu trữ10% đến 95% không bị ngưng tụ

Kết Luận

Bài viết này, Tủ Rack Việt đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco C2960X-24PS-LL. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. Do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

Website: http://turackviet.com/

  1. Bùi Sơn

    hàng tốt, giá tốt, support cực tốt

Thêm đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Hotline: 0948.40.70.80